๙ ก.ค.๖๑ ๑๖.๓๐ น. นำคณะรับพระพุทธนิรันตราย เพื่อประดิษฐานไว้ห้องประชุมใหญ่ มมร วศ.ก. จากพระเดชพระคุณพระธรรมไตรโลกาจารย์ เจ้าอาวาสวัดราชประดิษฐสถิตมหาสีมาราม เขตพระนคร กรุงเทพมหานคร โดยได้รับความเมตตานุเคราะห์จากพระเดชพระคุณเจ้าอาวาส และพระเมธาวินัยรส ผู้ช่วยเจ้าอาวาสเป็นอย่างดี ในนาม มมร. วศ.ก. ขอกราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)