๕ มิถุนายน ๒๕๕๙ ๑๓.๓๐ น. เป็นประธานปัจฉิมนิเทศนักศึกษาคณะสังคมศาสตร์ สาขารัฐศาสตร์การปกครอง ที่ผ่านการฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางรัฐศาสตร์จำนวน ๘๒ รูป/คน หน่วยงานที่รับนักศึกษาเข้าฝึกสหกิจศึกษา ๔๘ หน่วยงาน/องค์กร ณ วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ สมปรารถนาในหน้าที่การงานทุกท่าน
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)