๓๐ ส.ค.๖๒ ๐๙.๐๐ น. พิธีเปิดโครงการพัฒนามาตรฐานวิชาชีพครู และลงนามข้อตกลง MOU กับสถานศึกษาในเขตจังหวัดกาฬสินธุ์ ๒๕ แห่ง ณ วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย “ความเป็นเลิศทางวิชาการ ตามแนวพระพุทธศาสนา”
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)
วิชาการยอด วินัยเยี่ยม เปี่ยมคุณธรรม เป็นผู้นำพุทธศาสน์
สงวนลิขสิทธิ์ © พ.ศ 2565 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์
ออกแบบและพัฒนาโดย
cmwebflow.com