๒ เมษายน ๒๕๖๔ ผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรเจ้าหน้าที่วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย ร่วมลงนามถวายพระพรสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชาดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ ห้องประชุมสุธาสินีศีลคุณากร มมร.วศก.
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)
วิชาการยอด วินัยเยี่ยม เปี่ยมคุณธรรม เป็นผู้นำพุทธศาสน์
สงวนลิขสิทธิ์ © พ.ศ 2565 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์
ออกแบบและพัฒนาโดย
cmwebflow.com