๒๔ มิถุนายน ๒๕๕๙ ๑๓.๐๐ น. ชมรมสตรีอาเซียนกาฬสินธุ์ ร่วมทำบุญเป็นเจ้าภาพสมทบซื้อดินถมที่เพื่อสร้างวิทยาลัยแห่งใหม่ จำนวน ๑๖๐ รถ เป็นจำนวนเงิน ๓๒,๐๐๐ บาท และคุณพ่อ ดร.มนูญ ศิวารมย์ อ.ประจำมหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ขอนแก่น ต่อยอด จำนวน ๑,๐๐๐ บาท รวมเป็นเงินทั้งสิ้น ๓๓,๐๐๐ บาท ขออนุโมทนาในปัญญาบารมีของคณะชมรมสตรีอาเซียนทุกท่านที่ไม่สามารถเอ่ยนามได้ ทั้งหมด ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญ สมปรารถนาทุกท่านเทอญ
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)