วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย นำโดยพระฟูตระกูล พุทฺธรกฺขิโต,ดร. พระวิทยากร ๓ รูป นักศึกษาสาขาวิชาการสอนสังคมศึกษา ๗ คน เป็นวิทยากรในโครงการอบรมค่ายคุณธรรมจริยธรรม ณ โรงเรียนคลองขามวิทยาคม ต.คลองขาม อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์ ระหว่างวันที่ ๒๒-๒๔ มีนาคม ๒๕๖๔ ผู้เข้าอบรม ครู ๙ คน นักเรียน ๒๐๖ คน…ระเบียบ สามัคคี บำเพ็ญประโยชน์…
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)