๒๑ ส.ค.๖๒ ๐๙.๐๐ น. นำนักศึกษาคณะสังคมศาสตร์ สาขาวิชาการปกครองชั้นปีที่ ๒ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ ภาคเรียนที่ ๑/๒๕๖๒ ซึ่งมีพระครูสิทธิวราคม, ดร. อาจารย์ประจำหลักสูตรและอาจารย์ประจำรายวิชา เข้าเรียนในสถานที่จริง ที่สำนักงานอัยการจังหวัดกาฬสินธุ์ โดยมีนางสาวนฤมล วิเชียรแสน อัยการจังหวัดกาฬสินธุ์ และคณะอัยการจังหวัดผู้ช่วย ให้การต้อนรับและบรรยายพิเศษ ขออนุโมทนาสาธุการ
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)