๒๐-๒๑ สิงหาคม ๒๕๖๑ เป็นประธานเปิด-ปิด โครงการส่งเสริมศีลธรรมและธรรมาภิบาลในองค์กร ณ ห้องประชุมวิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ ผู้เข้าร่วมโครงการบุคลากรและนักศึกษา โดยพระครูสุธีจริยวัฒน์,ดร. รองอธิการบดีวิทยาเขตอีสาน พระครูธรรมาภิสมัย,ดร. ผอ.ศูนย์บริการวิชาการ พระมหาศุภชัย สุภกิจฺโจ,ดร. ผอ.วิทยาลัยศาสนศาสตร์ เป็นวิทยากร
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)