๒๐ เมษายน ๒๕๖๑ เนื่องในประเพณีสงกรานต์ประจำปี ผู้บริหาร คณาจารย์เจ้าหน้าที่ มมร.วศ.ก. ร่วมสรงน้ำขอพรพระเทพสารเมธี เจ้าคณะจังหวัดกาฬสินธุ์ ธ. และหลวงปู่พระโพธิญาณมุนี เจ้าอาวาสวัดป่ามัชฌิมวาส เมืองกาฬสินธุ์
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)
วิชาการยอด วินัยเยี่ยม เปี่ยมคุณธรรม เป็นผู้นำพุทธศาสน์
สงวนลิขสิทธิ์ © พ.ศ 2565 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์
ออกแบบและพัฒนาโดย
cmwebflow.com