๑๘ ก.ค.๖๑ โครงการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๐ ณ ห้องประชุมวิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย อยู่ในระดับดี ๓ หลังสูตร (การสอนพระพุทธศาสนา, การปกครองและการสอนภาษาไทย) อยู่ในระดับปานกลาง ๒ หลักสูตร (การบริหารการศึกษาและภาษาอังกฤษ) ขออนุโมทนาขอบคุณคณะกรรมการ บุคลากรและนักศึกษาทุกท่าน ที่ทำให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)