๑๖ ก.ย.๖๓ พระครูสุธีวรสาร, ดร. ผอ.วศก. ร่วมงานวันอุดมศึกษา ณ ห้องประชุมใหญ่อาคารสุชีพปุญญานุภาพ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย ศาลายา นครปฐม โดยมีเจ้าประคุณสมเด็จพระมหาวีรวงศ์ อุปนายกสภามหาวิทยาลัยกล่าวเปิดงานและอ่านพระโอวาทสมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช นายกสภามหาวิทยาลัย และบรรยายพิเศษโดยศาสตราจารย์พิเศษ ดร.เอนก เหล่าธรรมทัศน์ รมต.อว. และศาสตราจารย์กิตติคุณ ดร.บวรศักดิ์ อุวรรณโณ
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)