๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๒ งานทำบุญครบรอบ ๑๘ ปี วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ มหาวิทยาลัยมหากุฏราชวิทยาลัย โดยมีพระสงฆ์สามเณร ๔๖ รูป รับทักษิณานุปทาน พระสงฆ์ ๙ รูป เจริญพระพุทธมนต์ ฉันภัตตาหารเพล ผู้ร่วมงานรับประทานอาหารกลางวัน เสร็จแล้วถวายผ้าป่าสามัคคีเพื่อการศึกษา รับของที่ระลึกเป็นเสร็จพิธี
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)