๑๐ ก.ย.๖๓ ๐๙.๓๐ น. พระครูสุธีวรสาร, ดร. ผู้อำนวยการฯ เป็นประธานเปิดโครงการหมอภาษา หลักสูตรศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการสอนภาษาไทย และมอบทุนการศึกษา ณ ห้องประชุมชั้น ๓ อาคารอเนกประสงค์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ ๑๓.๐๐ น. ประชุมสภาวิชาการครั้งที่ ๘/๒๕๖๓ ผ่านระบบออนไลน์
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)