มอบหมายให้พระฟูตระกูล พุทฺธรกฺขิโต, ดร. และคณะวิทยากรวิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย ให้บริการวิชาการแก่สังคมในโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมนักเรียน ข้าราชการครูและบุคคลากรทางการศึกษา ร.ร. หนองชุมแสงวิทยาคม ต.หนองใหญ่ อ. หนองกุงศรี จ.กาฬสินธุ์ นักเรียน ๑๐๑ คน ครู ๑๕ คน ระหว่างวันที่ ๑๖-๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๓
![](https://ksn.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/แบบปกประกาศลงเว็บ-copy.jpg)